Hujambo msikilizaji, karibu katika VOA Express kutoka hapa mjini Washington. Mimi naitwa mkamiti Kibayasi. ni Januari 13, 2025, bila shaka ikiwa ni saa mbili na nusu za asubuhi hapa mjini Washington, kumi na nusu alasiri Afrika ya Mashariki, tisa na nusu afrika Afrika ya Kati. Msikilizaji, nimekusha jaa tele kama pishi la mchele langu. jia anaitwa Sunday Shomari, niko standby kuletia vitu vizito hapa Jumatatu hii leo, mambo yakiwa ni mengi, mambo yakiwa ni kemkem kem, kila kona Eh, tunamulika na kuletea vitu tukiangalia. Basi moja ya masuala ni michuano ya mataifa ya Afrika Champions League barani Afrika na Confederation inaendelea, pamoja na, na fainali ya mapinduzi. Mambo yako namna gani? Eh, tutamulika huko pia. Haya basi vilevile, vile kumbuka, VOA Express namba inaambatana na burudani ya muziki. Bila muziki mambo hapo hayajakamilika, tutakuwa na kibao Enjoy kutoka kwa Jukes akishirikiana na Diamond, hali kadhalika tutakuwa na Lonely on Top asake mambo mazuri kabisa na vibao zaidi utavisikia kadri ambavyo uh, kipindi hiki kinavyozidi kuchanja mbuga hapa hewani, ni kuanzia muda huu mpaka pale saa kumi na moja kamili. Basi hakikisha unatega sikio, unajumuika nasi kusikiliza VOA Express. Na kama basi unavyofahamu, tumeanza mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na tano, msikilizaji, huu mwezi wa Januari una maswala mengi ya kiafya; ni, si, ni mwezi wa uhamasishaji san na saratani ya shingo ya kizazi na kulingana na shirika la afya duniani, WHO nd inaelezwa kwamba saratani ya shingo ya kizazi ni saratani ya nne inayowataabisha wanawake wengi duniani. Na mwaka elfu mbili, uh, 22 inakadiriwa wanawake 666,000 waligunduliwa na saratani ya shingo ya shingo ya kizazi, na elf, na takriban wanawake 350,000 walifariki kutokana na ugonjwa huo. Basi katika laini ya simu tunaye dk Daktari Riaz Kasmani kutoka kule mjini Nairobi, Kenya. Daktari Kasmani na Imani, upo katika laini ya simu, unanisikia vyema kabisa? Ndio, tunakusikia. Asante, shukrani sana. Sasa wakati uh, huu ni mwezi wa uhamasishaji wa saratani ya shingo ya kizazi, uh, kuna umuhimu gani hasa kwa wanawake kufanyiwa uh, uchunguzi katika masuala haya ya saratani ya shingo ya kizazi? Uh, saratani hii ya shingo la uzazi ni saratani moja ambayo inaweza kugunduliwa mapema hata kabla ianze kuwa saratani. Wakati hizo chembechembe zinaanza kubadilika na ku, kuanza kupata dalili tu za saratani inaweza kugunduliwa kwa uh, vipimo kadhaa, na tukiweza kugundua hiyo saratani kwa wakati huo tunaweza kufanya matibabu bora zaidi hata kabla haija uh, kuwa saratani kabisa na tukifanya namna hivyo, matokeo yanaweza kuwa mazuri na tunaweza kuitibu vizuri uh, kabla imegauka kuwa saratani. Dokta uh, Kasmani tunafahamu hivi sasa kuna chanjo ile ya HPV uh, ambayo uh, kulingana na wanasayansi ina uwezo mkubwa wa kuzuia uh, saratani ya shingo ya kizazi. Je, unadhani kuna elimu ya kutosha kwa wanawake eh, pamoja na mabinti uh, katika uelewa kuhusiana na chanjo hii ya HPV? Ndio, hii saratani ya shingo la uzazi ni saratani ambayo inaletwa kwa niaba ya virusi ambazo zimeitwaga HPV, Human Papilloma Virus, na aina hii za virusi huwa zinakuwa uh, zina spread kwa kitendo cha uh, uh, uh, sexual intercourse kwa hivyo hiyo chanjo ya HPV uh, -E inazuia hao virusi wasikuja ama wasidhuru uh, mgonjwa na kubadilisha ama kuleta saratani ya shingo la uzazi kwa so, hivyo tuki, uh, tukipata hiyo uh, chanjo ama wasichana wakipata hiyo chanjo kabla ya kitendo cha ndoa, inaweza kuzuia wasipate hao virusi na inaweza kuwazuia wasipate saratani ya shingo la uzazi ama cervical cancer. Dk Kasmani, nafahamu kwamba umekuwa katika uh, fani hii kwa uh, muda mrefu haswa na hebu tuelezee kwa ufupi, tunadhani uh, kwa nini hasa nchi zilizo uh, katika kipato cha chini na cha kati ndizo zinaathirika zaidi katika suala hili la saratani ya shingo ya kizazi? Sawa, so, vile tukisema ni kuwa hizo low and middle income countries, yani uh, za uchumi ya chini ndio wanapataga zaidi kwa saratani ya shingo la uzazi kwa so, sababu hao ndivyo uh, nchi ambazo pengine uh, kitendo cha ndoa huwa inatokea uh, nje ya ndoa zaidi na uh, huwa wako na magonjwa mengine ambazo ziko sexually transmitted, ama zinakuwa transmitted kwa kitendo cha ndoa na immunity tipu pia huwa iko chini. Kwa mfano wako na kesi uh, zaidi za ukimwi ama za HIV, AIDS, na kama kinga iko chini inamaanisha kuwa hao virusi za HPV pia wanaweza kuambukizwa zaidi na wanaweza kuleta madhara zaidi kwa so, hivyo kwa sababu Uh, hiyo kitendo cha uh, kitendo cha ndoa huwa inatokea zaidi nje ya ndoa, inamaanisha kuwa hao virusi wanaambukizwa zaidi kutoka uh, mtu mmoja kwa wingine, na alafu inamaanisha kuwa hiyo saratani pia inaweza kuongezeka pia uh -huh. Kwa kinga yetu wenyewe Uh, baadhi ya watu wanaweza kufi uh, hao uh, virusi kwa wenyewe uh, kama kinga ikiwa mzuri. Wale ambao kinga ikiwa ikiwa chini ndio wanaweza kuathirika zaidi na au virusi wa HPV. Kwa hivyo kama hali ya uchumi sio mzuri, chakula sio mzuri, watu wanapata magonjwa uh, zingine ambayo inaleta kinga chini, kwa mfano hiyo HIV na magonjwa mengine pia ambazo zinaleta kinga um, chini au ndio uh, wanawake ama wasichana ambao wanaweza uh, kuwa na hali chini ya uh, immunity. Uh, na wanaweza kuathirika na uh, hao virusi wa HPV. Shukrani sana ambao Dr. uh, Kasman naona muda nao pia haupo rafiki tena ma, kwa, kwa upande wangu. Shukrani sana kwa mchango wako na maelezo uliotupatia kuhusiana na saratani ya shingo ya kizazi. Ni Dr. Riaz Kasman kutoka hospitali moja huko uh, Mombasa, nchini Kenya. Only on top msikilizaji, um, simu ingine na mwanamuziki mashachari huyo kutoka nchini Nigeria shake akitoweka taratibu katika VOA Express na moja kwa moja basi, akitupelea kwenye eh, swala nyingine tunalofuatilia ni michuano ya Champions League barani Afrika na Confederation Cup ambayo inaendelea, ambapo pia huko Zanzibar leo ni fainali ya kombe la mapinduzi. Mambo yao aaa namna gani, Zanzibar Heroes wanakwana na Burkina Faso na vilevile basi katika michuano hiyo ya Champions League tumeshuhudia mechi ambazo tayari timu za Afrika Mashariki, Tanzania, Simba na Yanga na Sudan Al Hilal wakichuana. Tunaungana na mwandishi wa gazeti ya Mwananchi na mchambuzi wa soka huyu, si mwingine Diana Songa. Hebu tueleze michuano ya kombe la Champions League, umeonaje michuano ya jana kwa timu zinazoshiriki kwa upande wa Sekafa? Ni hiyo iko Sudan na Yanga iko Tanzania na kama tunavyojua, kwenye group A ambalo Yanga na Hilali wako, Hilali tayari wameshafuzu fuzu kwenye hatua ya robo finali. Sasa inatafuta ni either Yanga au MC Alger e, kush, kufuzu kwenye e, kwenye group lile na group A, na hivyo kutoa timu mbili. Kwa ushindi wa jana wa Young Africans dhidi ya Hilali, unatoa mwanga kwa klabu ya Young Africans kufuzu kwenye mashindano hayo hatua ya robo finali na hii ni kwa sababu hesabu eh, ambazo walikuwa wamezipanga Yanga Africans ya kupata ushindi awei dhidi ya wei, Libia, Hilali, ili kuendelea kuwatengenezea kitu kizuri kuelekea mechi ya mwisho ambao watakwenda kucheza dhidi ya Yanca kwenye uwanja wa Benjamin William Mkapa. Jana Yanga Africans ilitakiwa kupata ushindi tu peke yao peke yake na sio matokeo mengine, na ndivyo ilivyoenda kufanya dhidi ya Alhilali. Na hivyo hivyo, inatakiwa kupata ushindi pekee kwenye mechi dhidi ya mclja na mechi dhidi ya mcl inachezwa kwenye uwanja wa Benjamin William Mkapa. Na nia na madhumuni ya Yanga Africans ni kufika kwenye hatua ya nusu fainali ya mashindano ya ligi ya mabingwa barani Afrika. Sawa kabisa, hiyo ni upande wa Champions League barani Afrika, lakini pia kuna mashindano ya upande mwingine ya Confederation uh, upande huo wa Afrika, na upande huo timu ya Simba ya Tanzania inashiriki e, upande huo na tayari imekushakata tiketi yake ya robo fainali. Hali unaionaje kwa upande huo? Eh, hali ni nzuri na tuliona, eh, tangu awali Simba walikuwa na mikakati mizuri eh, ya kushinda mechi zake za nyumbani, mikakati ambayo huwa mara nyingi Simba anaitumia kwenye eh, uwanja wake wa nyumbani ili ku kuondoa hizi uh, hesabu za kalkuleta tunaita huku na kalkuleta inatendi sana <laughs> Tanzania. Mm. Uh, tuliona Simba ili, ilicheza dhidi ya Bravos nyumbani ikashinda kwa bao moja kwa sifuri. Kwenye mechi tano walizocheza amejikusanyia pointi sita nyumbani katika mechi mbili ambazo pia alicheza dhidi ya CS Sfaxien akashinda kwa bao mbili kwa moja kwa hiyo hivyo akawa na pointi sita na mechi iliyobaki ya mechi ya mwisho anakwenda kucheza kwenye uwanja wa nyumbani. Na mechi hii Simba ameshafuzu, lakini Simba atatakiwa kushinda mchezo ili aweze kuongoza kundi na kushika nafasi ya kwanza, kwa sababu kuna advantage ya kushika nafasi ya kwanza kwenye kundi tofauti na nafasi ya pili. Haya, Diana Songa, pengine katika michuano ya Mapinduzi Cup. Haya, leo ndio fainali. Yeah, tumeona Zanzibar Heroes wakijitoa kimasomaso kwenye grupu na kushika nafasi ya pili na hivyo kufuzu kucheza fainali, na ni fainali itakuwa ya aina yake baada ya kuona mchezo ambao, eh, Zanzibar alitumia nguvu kubwa kucheza dhidi ya Kenya na kupata ushindi ili waweze kucheza fainali. Zanzibar Heroes Burkina Faso, sio baya. Uh, sana natamani kuona bonge moja la mechi kati ya Zanzibar Heroes na Burkina Faso. Bila shaka Diana Songa na kushukuru sana kutoka gazeti la Mwananchi nchini Tanzania. Leo hii basi, Watanzania watakuwa wakishuhudia fainali hiyo ya kombe la mapinduzi huko Zanzibar. Basi baada ya hapo, tuelekee kwenye habari za dunia. Msumbiji inatazamiwa kuwaapisha wabunge wapya leo Jumatatu, kufuatia miezi kadhaa ya maandamano mabaya kuhusu uchaguzi wa mwezi Oktoba ambao upinzani ulidai uliibwa. Kiongozi wa upinzani Venancio Modlane amewataka wafuasi wake kufanya maandamano ya amani kuanzia Jumatatu hadi Jumatano, wakati Daniel Chapo anatazamiwa kutawazwa kama rais. Jeshi la anga la Nigeria limesema linachunguza ripoti za vifo vya raia wakati wa shambulizi la anga la mwishoni mwa wiki ambalo lililenga magenge yenye silaha kaskazini magharibi mwa nchi hiyo, na operesheni ya hivi karibuni zaidi ya kijeshi, ambapo watu wasio na hatia huenda waliwawa kwa bahati mbaya. Wapatanishi wanaofanya juhudi za kutafuta usitishaji mapigano kati ya Israel na Hamas walipata mafanikio kuelekea mapatano usiku kucha. Maafisa walio na ufahamu wa mazungumzo hayo walisema Jumatatu mazungumzo ya miezi kadhaa yaliyoongozwa na Marekani, Misri na Qatar yameshindwa kusitisha mapigano, lakini katika wiki za hivi karibuni juhudi hizo zilishika kasi wakati ambapo Marekani inajiandaa kwa mabadiliko katika uongozi wake watu wanaofahamu kinachoendelea ya kuhusu mazungumzo hayo walisema rasimu ya makubaliano iko mikononi mwa Israel na Hamas na inatarajiwa kupitiwa na viongozi hao. Wazimamoto huko California, Marekani, wanapambana na kudhibiti mioto mikubwa ya kaunti ya Los Angeles hii leo Jumatatu, huku watabiri wakionya kuhusu upepo mkali ambao unaweza kusababisha ongezeko la kasi ya kusambaa kwa moto huo. Upepo mkali na hali ya ukame katika eneo ambalo halijapata mvua kubwa, kubwa kwa zaidi ya miezi minane vilichochea moto huo ambao tayari umeua takriban watu 24 na kusababisha uharibifu unaokisiwa kuwa wa mabilioni ya dola tangu uanze wiki moja iliyopita. <tune> ni mpende mama yangu mm, kama kupendwa mimi nitajipenda peke yangu oh, kilichoponza a Aya basi, alikuwa huyo ni jokes akishirikiana na Diamond anakuambia enjoy maisha mafupi bwana, mambo mm -hmm, ya kuenjoy ya msikilizaji, bila shaka eh, kwa nini? mm -hmm. Niteseke ro, sio maneno yangu <laughs> ni jokes akishirikiana na Diamond. Sasa basi tunaingia katika kipengele kile cha barazani, ambapo tumekuuliza Januari ni mwezi wa uhamasishaji saratani ya shingo ya kizazi, unachukua hatua wa gani kuchunguza afya yako? Katika laini ya simu tayari kuna msikilizaji. Karibu msikilizaji, tupatie jina lako, tuambie unapiga simu kutoka wapi, na tunakaribisha maoni yako. Sawa baba, na baba Serapia, haya basi, kama swali linavyojieleza Januari ni mwezi wa <coughs> uhamasishaji saratani ya shingo ya kizazi. Je, unachukua hatua gani kuchunguza afya yako? Kama tunavyofahamu saratani ya shingo ya kizazi ni kwa wanawake. Haya basi, wewe unachukua uh, njia gani za kumhamasisha mkeo, dada yako, mwanamke, bibi yako kwenda kufanya uchunguzi wa saratani ya shingo ya kizazi? na asante sana mtangazaji, kwa nafasi hii. Binafsi upande wangu, ili kuhamasisha hii saratani ya kufanya uchunguzi kwa dada zetu, binafsi mimi kama mzalendo kwa taifa langu, huwa anachukua nafasi hii katika kupoti mitandao yangu ya kijamii jumba ambazo zinahamasisha juu ya wanawake kwenda ku kucheki saratani ya kizazi. Lakini pia ningependa pia hata kuishauri jamii, ni vyema zaidi popote tulipo, walipo wanawake kumi ni vyema ukatoa elimu ya kuwahamasisha namna gani ya kwenda kuchunguza saratani ya shingo ya kizazi. M, wengi wao wamekuwa na ile imani kwamba labda pengine wanapoenda kufanya hii check up, labda kuna namna fulani hivi labda wanafungiwa kizazi linanili usiweze ku, kupata watoto baadaye, lakini kiuhalisia ni njia ambayo inakusababishia ina, ina, ina, ina, ina, ina, ujitambue na uelewe kwamba upo kwenye hali gani, ili kama kuna viashiria vya saratani basi uone namna gani ya kuweza kukupatia ukumbuzi wa hilo tatizo. Na naipongeza pia serikali imekuwa ni nani kipaumbele kwa ajili ya ugonjwa huo kwa kufanya uchunguzi na nakumbuka, kuna kipindi fulani kuna chanjo, watoto wa kike chini ya umri fulani hivi walipatiwa chanjo ya kujikinga na hiyo saratani ya mlango wa kizazi, mm -hmm. Hiyo chanjo inaitwa HPV Human Papilloma <tabit> nah, nah, nah, nah. virus <tabit> <tabit> ambayo inatolewa <Hewa>. kwa wasichana <tabit> na ilikuwa ikihamasishwa katika shule. Hata binti yangu Silapia pia ni miongoni mwa wahusika wa hiyo chanjo, naye alipatiwa. kwa hiyo ni mm -hmm. pongezi pia kwa serikali kwa hatua hiyo kupitia washirika wake ambao walifanikisha wa utolewajiwa Asante sana baba Serapia kwa mchango wako katika kipengele hiki cha barazani. Basi huwa na wakati mzuri na endelea kusikiliza VOA Express, na tukirudi katika um, ujumbe kwa njia ya maandishi. Sande Shomari, namsoma hivi sasa. Huyu anaitwa Goligota Mag Magabe Mokono, anapatikana GGM unit gate nchini Tanzania. Yeye ameandika kwamba saratani ya shingo ya kizazi imekuwa ni ugonjwa wa kutuhumiwa kuwa wakichawi katika jamii. Ndio maoni ya Golgota Magabe Mokono. Haya basi, bila shaka na ukitoka ke Golgota Magabe bina kwenda kwake, huyu mwingine ni Maneti Magongo Kione, ambaye anasema hivi sasa basi nitasaidia wenzangu kwenda kupima saratani ya shingo ya kizazi. Haya basi, tunashukuru msikilizaji kwa maoni yako uliotupatia, hali kadhalika kwa wewe msikilizaji uliyebahatika kuzungumza nasi live katika kipengele hiki cha barazani. Na hakika tupate sasa burudani ya muziki, na burudani hii mkamiti haitoki kwa mwingine, ni kwake mwanamuziki mashashari Barnabas akishirikiana na Otile Brown wakikwambia nini rokaby sitajishuka kama upo kando yangu ikishika na amili amna zaidi ya moto faya sasitakidari kiuno kintaya Mambo hayo Mkamiti, si mwingine mm -hmm. Huyo Tile Brown na Barnaba nagrcha yes. Rokabay taratibu, wakitweka kwenye express. Halafu tunaenda wapi Mkamiti? Sasa tunaenda katika maswala ya ushauri, bila shaka maswala ya kama huna kazi leo na kwenye kama una kazi Mkamiti. Hii leo tunakutana na makala ya hii ikiandliwa ya kuhusu huyo anayezungumza leo, anaitwa Eliasi Muhindo kutoka mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, na anatoa ushauri kwa vijana kutochagua kazi eh? Licha ya kuwa na vyeti vya ili elimu, hebu tumsikilize kwa mm -hmm. Majina naitwa Muhindo Kibunga Elias na kuwa kutoka mchini Goma, nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, ili kuweza kupambana ama kuweza kutayarisha maisha yetu, si vijana, na kwa hususan vijana ambao wana kazi wote wenzangu ambao wananifuata kwa saa hii kufanya kazi ndogo ndogo, kukiwemo mfugo, kukiwemo mulimo wa kila aina, ukiwemo kufanya bila kuzarau kazi yeyote, kwani ni kazi ndogo ambayo inapatia kijana ama inapatia mtu kuweza kumfikisha kwenye malengo yake na kuweza kumtayarisha kupata kazi kubwa ambayo alikuwa anatamania katika maisha yake eh, lakini ambayo tunaona kwa sasa, sisi vijana wengi tunakuwa tukilingana ama tukiona vyuo tukiona diploma zetu ambazo tumesoma kwenye mauniversity eh, kwenye vyuo vikuu na kusema hiki kwamba hatuwezi tukafanya kazi ambazo zile ziko za chini ambazo alingane na shule zetu ambazo tulisoma. Ndio maana nimepata fursa hii ya kuweza kushauri vijana wote kabisa tena nasema vijana wote ambao hawana kazi, hata wale ambao wako na kazi wasiwezi tu kutegemea mishahara yao, na wale ambao wako na kazi sherti hiyo mishahara, waweze kuona namna gani ya kuwa wanaezidisha, wakifanya ingine makazi madogo madogo kusema hata kama kazi yake aweza kuisha siku moja, hiyo kidogo ambayo alikuwa akitia katika kazi hizo ndogo ndogo iweze tena kumsaidia kupatia tena fursa mpya ya kushendelesha kiuchumi, kimaisha, kifamilia hata na kusaidia nchi yake. Kwani wakati unafanya kazi, hata nchi nayo nakutegemea, kwani kuna, kuna ile mikopo ambayo unakuwa ukilipa kwenye nchi yako, na hiyo pia inapatia nguvu ama inapatia fursa nchi yako. Pia na kulipa wafanyakazi wengine. Bila shaka basi hayo ni maoni yake Elias Muhindo kutoka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo. Msikilizaji basi tukitoka huko mkamiti, ongea na ujiri kwenye mtandao ya kijamii kabla ya kwenda kwenye, kwenye sala letu la leo uh, kubwa mkamiti ni swala El Clasico. El Clasico jana timu ya Barcelona ilifanya vitu vizito baada ya kuitwanga Real Madrid bao tano kwa mbili katika Spanish Super Cup iliyofanyika kule Saudi Arabia. Wengi wameingia kwa mtandao wa kijamii mkamiti, wakizungumza kweli kweli, mashabiki wa Real Madrid wakiwa hawaamini macho yao. Wako na Kilian Mbape, wako na Rodrigo, mm -hmm. wako na Vinicius Jr, jamani wote, mm -hmm. hawa masuperstar wanapigwa goli tano, na kibaya zaidi wanakwambia mpaka half time walishapigwa goli nne. Sasa hii inakuaje? Mashabiki wa Barcelona, mwanzo wa 25 kabisa, 25 imeanza vizuri sana kwa mashabiki wa Barcelona <laughs> kwa upande wa michezo <laughs> He, na vilevile kingine ambacho kinazidi uh, kutanda kwenye mitandao ya kijamii ni kuhusiana na ule moto ambao unawaka katika jimbo la California hapa nchini Marekani. Moto huo ambao umechukua sura pana kwenye mitandao yote ya kijamii kuanzia mtandao wa X, mtandao wa Facebook, Instagram pamoja na makundi mbalimbali mbali ya WhatsApp Sunday. Bila shaka hiyo ni jambo ambalo wengi wamekuwa wakishtuka na kujiuliza kulikoni. Moto huu umeonyesha kuwa wa kipekee kabisa kwa mwaka huu, tofauti kabisa na miaka mingine yote iliotokea pale California. Wengi wamepoteza nyumba zao, watu mpaka sahivi ishirini na nne wamepoteza maisha ni mm, jambo la kusikitisha sana, ambao linaendelea kufuatiliwa ikiwa hadi nchi zingine zimejitolea kusaidia Canada, halikadhalika uh, Mexico wanaleta watu wa kusaidia kupambana kusaidia kuzima moto huu ambao umekuwa moto kweli kweli, haswa, na ukiangazia zile picha utadhani kwamba ni eneo la vita. Mm, kabisa ni kama eneo la vita, nyumba, miti zimeanguka mpaka chini nyumba zimepotea kabisa, wengi wamepoteza nyumba zaidi. Mm, na sio nyumba za makazi tu, mm, hata -hmm, nyumba za biashara mm -hmm, tunazungumzia restaurant tunazungumzia mm -hmm, uh, nyumba za kulala wageni eh, lodge na kadhalika, mali zimepotea na kizuri ni kwamba uh, utawala wa rais uh, Biden ume, unatoa msaada kwa kadi wawezavyo, na umetoa siku mia moja na themanini za serikali kuu kuendelea kutoa msaada katika uh, janga hili la California. Ina maana kwamba mwisho wa utawala wa rais uh, Biden hali kadhalika mwanzo wa utawala ujao wa rais mteule Donald Trump pia utakuwa unaanza unaendeleza mwendelezo wa siku hizi 180. Basi tunakamilisha express, ndio hivyo tena. Nafika mwisho, msikilizaji upande pia anaitwa Aida Isa. mm -hmm. fundi mitambo Patrick Dea ni studio, nimeshirikiana na mwenzangu mkamiti kibayasi. Nakwambia tukutane kwenye matangazo ya jioni, usiondoe kando ya radio yako televisheni, tutakuwepo kule tukiendelea na matangazo haya kwa sasa. Nakwambia kwa heri, pata vitu hivi vya Jackson Diamond enjoy